NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả

ZAN PL
03-04 20:15
Uhamiaji FC  logo
Uhamiaji FC 3
Jamhuri  logo
Jamhuri 1
KSA Division 1
03-04 20:10
Al Orubah  logo
Al Orubah 1
Al Qaisumah  logo
Al Qaisumah 0
KSA Division 1
03-04 20:10
Al Ain  logo
Al Ain 2
Al Kholood  logo
Al Kholood 1
EGY Women's Premier League
03-04 20:00
Amiria(w)  logo
Amiria(w) 1
El Masry W  logo
El Masry W 0
EGY Women's Premier League
03-04 19:30
Wadi Degla(w)  logo
Wadi Degla(w) 7
Al Tayaran Women  logo
Al Tayaran Women 0
KSA WL
03-04 20:00
United Eagles (W)  logo
United Eagles (W) 0
Al Angaa (W)  logo
Al Angaa (W) 5
KSA WL
03-04 20:00
Jeddah Club (W)  logo
Jeddah Club (W) 1
Neom SC (W)  logo
Neom SC (W) 1
UGA Cup
03-04 20:00
Bright Stars FC  logo
Bright Stars FC 0
Uganda Police FC  logo
Uganda Police FC 4
INT FRL
03-04 20:00
Denmark(w) U16  logo
Denmark(w) U16 1
England (w) U16  logo
England (w) U16 3
INT FRL
03-04 19:30
Ecuador U16(W)  logo
Ecuador U16(W) 1
Norway (w)U16  logo
Norway (w)U16 6
INT FRL
03-04 18:00
Jordan U17  logo
Jordan U17 0
Uzbekistan U17  logo
Uzbekistan U17 2
INT FRL
03-04 17:30
Belize U16  logo
Belize U16 1
San Marino U16  logo
San Marino U16 1
SWE U21 Allsvenskan
03-04 20:00
Osters U21  logo
Osters U21 5
Kalmar U21  logo
Kalmar U21 0
GIẢI VĐQG BULGARIA
03-04 20:00
Arda  logo
Arda 0
Pirin Blagoevgrad  logo
Pirin Blagoevgrad 0
ALG Ligue 2
03-04 20:00
RC Kouba  logo
RC Kouba 3
ASM Oran  logo
ASM Oran 1
ALG Ligue 2
03-04 20:00
NA Hussein Dey  logo
NA Hussein Dey 1
OM Medea  logo
OM Medea 0
ALG Ligue 2
03-04 20:00
USM EL HARRACH  logo
USM EL HARRACH 1
IRB Ouargla  logo
IRB Ouargla 1
GRE Super League 2
03-04 20:00
Anagennisi Karditsas  logo
Anagennisi Karditsas 4
Apollon Pontou FC  logo
Apollon Pontou FC 1
GRE Super League 2
03-04 20:00
Niki Volos  logo
Niki Volos 1
AEL Larisa  logo
AEL Larisa 2
GRE Super League 2
03-04 20:00
Makedonikos  logo
Makedonikos 0
Kambaniakos  logo
Kambaniakos 1
GRE Super League 2
03-04 20:00
Levadiakos  logo
Levadiakos 3
PAOK Saloniki B  logo
PAOK Saloniki B 1
GRE Super League 2
03-04 20:00
Aiolikos  logo
Aiolikos 0
AEK Athens B  logo
AEK Athens B 2
GRE Super League 2
03-04 20:00
Kozani F.S.  logo
Kozani F.S. 1
Iraklis  logo
Iraklis 0
ENG U21 League 2
03-04 20:00
Crewe Alexandra U21  logo
Crewe Alexandra U21 0
Sheffield Wed U21  logo
Sheffield Wed U21 2
IRN Division 2
03-04 19:00
Shahrdari Mahshahr  logo
Shahrdari Mahshahr 1
Pas  logo
Pas 0
IRN Division 2
03-04 18:40
Shohada Babolsar  logo
Shohada Babolsar 0
Shahrdari Bandar Abbas  logo
Shahrdari Bandar Abbas 1
IRN Division 2
03-04 18:30
Setaregan Bahman  logo
Setaregan Bahman 1
Chooka Talesh  logo
Chooka Talesh 0
SLO U19
03-04 19:00
NK Nafta 1903 U19  logo
NK Nafta 1903 U19 2
ND Gorica U19  logo
ND Gorica U19 1
GIAO HỮU CLB
03-04 19:00
Viking  logo
Viking 3
Egersunds IK  logo
Egersunds IK 0
KEN Premier League
03-04 19:00
Ulinzi Stars Nakuru  logo
Ulinzi Stars Nakuru 0
Kenya Police FC  logo
Kenya Police FC 0
IRN Azadegan League
03-04 19:00
Shahin Bandar Anzali  logo
Shahin Bandar Anzali 1
Naft Masjed Soleyman FC  logo
Naft Masjed Soleyman FC 2
IRN Azadegan League
03-04 18:30
Shahr Raz FC  logo
Shahr Raz FC 0
Mes Soongoun Varzaghan  logo
Mes Soongoun Varzaghan 0
IRN Azadegan League
03-04 18:30
Mes Shahr Babak  logo
Mes Shahr Babak 0
Pars Jonoubi Jam  logo
Pars Jonoubi Jam 0
IRN Azadegan League
03-04 18:30
Darya Babol  logo
Darya Babol 2
Damash Gilan FC  logo
Damash Gilan FC 0
IRN Azadegan League
03-04 18:30
Shahrdari Astara  logo
Shahrdari Astara 1
Khooshe Talaee Sana Saveh  logo
Khooshe Talaee Sana Saveh 0
Ken-SL
03-04 19:00
MCF FC  logo
MCF FC 1
Coastal Heroes  logo
Coastal Heroes 2
POR U23
03-04 19:00
Santa Clara U23  logo
Santa Clara U23 1
Portimonense U23  logo
Portimonense U23 0
POR U23
03-04 18:00
Farense U23  logo
Farense U23 1
Braga U23  logo
Braga U23 1
POR U23
03-04 18:00
Rio Ave U23  logo
Rio Ave U23 3
Leixoes U23  logo
Leixoes U23 2
GIẢI VĐQG INDONESIA
03-04 19:00
Persis Solo FC  logo
Persis Solo FC 1
PSM Makassar  logo
PSM Makassar 0
IRQ Premier League
03-04 18:30
Al Hudood  logo
Al Hudood 1
Erbil SC  logo
Erbil SC 0
THA League 1
03-04 18:30
Trat FC  logo
Trat FC 2
Ratchaburi FC  logo
Ratchaburi FC 2
AFC U20W C
03-04 18:00
Japan U20(w)  logo
Japan U20(w) 10
Vietnam (w) U20  logo
Vietnam (w) U20 0
IND Division 1
03-04 18:00
Sreenidi Deccan  logo
Sreenidi Deccan 2
Real Kashmir  logo
Real Kashmir 3
TUR First League
03-04 18:00
Genclerbirligi  logo
Genclerbirligi 1
S.Urfaspor  logo
S.Urfaspor 1
ARM Premier League
03-04 18:00
FC Pyunik  logo
FC Pyunik 2
FC West Armenia  logo
FC West Armenia 1
PAR Reserve League
03-04 17:30
Tacuary Reserves  logo
Tacuary Reserves 2
Sol de America Reserves  logo
Sol de America Reserves 0
TM Yokary Ligasy
03-04 17:30
Nebitçi FT  logo
Nebitçi FT 0
Merw BSFK  logo
Merw BSFK 1
MFA
03-04 17:20
Mumbai City FC U18  logo
Mumbai City FC U18 4
FC Bombay Gymkhana  logo
FC Bombay Gymkhana 1
BUL Second League
03-04 17:15
FK Septemvri Sofia  logo
FK Septemvri Sofia 1
Yantra Gabrovo  logo
Yantra Gabrovo 2