NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả

MEX Ascenso MX
02-21 08:05
Mineros de Zacatecas  logo
Mineros de Zacatecas 0
Cancun FC  logo
Cancun FC 2
BRA WD1
02-21 08:00
Santa Fe FC (W)  logo
Santa Fe FC (W) 0
Chorillo FC (W)  logo
Chorillo FC (W) 3
CONCACAF Champions League
02-21 08:00
St. Louis City SC  logo
St. Louis City SC 2
Houston Dynamo  logo
Houston Dynamo 1
CRC Primera Division
02-21 08:00
Sporting San Jose  logo
Sporting San Jose 1
Puntarenas  logo
Puntarenas 0
MEX Liga MX
02-21 08:00
Puebla  logo
Puebla 1
Pachuca  logo
Pachuca 4
COL Torneo BetPlay Dimayor
02-21 07:40
Atletico Huila  logo
Atletico Huila 1
Valledupar FC  logo
Valledupar FC 0
COL Torneo BetPlay Dimayor
02-21 06:00
Union Magdalena  logo
Union Magdalena 1
Barranquilla FC  logo
Barranquilla FC 3
COL Torneo BetPlay Dimayor
02-21 05:00
Cucuta  logo
Cucuta 1
Boca Juniors De Cali  logo
Boca Juniors De Cali 0
COL Torneo BetPlay Dimayor
02-21 03:30
Tigres Zipaquira  logo
Tigres Zipaquira 0
Orsomarso  logo
Orsomarso 1
CNCF GWC
02-21 07:30
Mexico(w)  logo
Mexico(w) 0
Argentina Women  logo
Argentina Women 0
Copa Libertadores
02-21 07:30
Aguilas Doradas  logo
Aguilas Doradas 0
Red Bull Bragantino  logo
Red Bull Bragantino 0
Copa Libertadores
02-21 07:30
Always Ready  logo
Always Ready 6
Sporting Cristal  logo
Sporting Cristal 1
Copa Libertadores
02-21 05:00
Portuguesa FC  logo
Portuguesa FC 1
Palestino  logo
Palestino 2
BRA Campeonato Carioca A
02-21 07:30
CR Flamengo  logo
CR Flamengo 4
Boavista S.C.  logo
Boavista S.C. 0
GIAO HỮU CLB
02-21 07:10
CS La Cruz  logo
CS La Cruz 2
CDR Elenense  logo
CDR Elenense 3
ARG Tebolidun League GpB
02-21 07:10
Comunicaciones BsAs  logo
Comunicaciones BsAs 4
Deportivo Laferrere  logo
Deportivo Laferrere 1
ARG Tebolidun League GpB
02-21 06:30
Argentino de Merlo  logo
Argentino de Merlo 3
Sacachispas  logo
Sacachispas 0
ARG Tebolidun League GpB
02-21 06:00
Colegiales  logo
Colegiales 0
Villa Dalmine  logo
Villa Dalmine 0
ARG Tebolidun League GpB
02-21 03:00
Villa San Carlos  logo
Villa San Carlos 0
Club Atletico Acassuso  logo
Club Atletico Acassuso 0
ARG Tebolidun League GpB
02-21 03:00
Sportivo Italiano  logo
Sportivo Italiano 0
Excursionistas  logo
Excursionistas 3
ARG Tebolidun League GpB
02-21 03:00
Flandria  logo
Flandria 1
San Martin Burzaco  logo
San Martin Burzaco 0
ARG Tebolidun League GpB
02-21 03:00
CA Fenix Pilar  logo
CA Fenix Pilar 1
Ferrocarril Midland  logo
Ferrocarril Midland 1
ARG Tebolidun League GpB
02-21 03:00
Sportivo Dock Sud  logo
Sportivo Dock Sud 1
UAI Urquiza  logo
UAI Urquiza 0
ARG Tebolidun League GpB
02-21 03:00
Deportivo Armenio  logo
Deportivo Armenio 2
Canuelas FC  logo
Canuelas FC 0
ARG Tebolidun League GpB
02-21 03:00
Argentino de Quilmes  logo
Argentino de Quilmes 2
Los Andes  logo
Los Andes 1
MCC
02-21 07:00
Deportivo Yautepec FC  logo
Deportivo Yautepec FC 2
Tuzos Pachuca  logo
Tuzos Pachuca 1
MCC
02-21 04:15
Diablos Tesistan FC  logo
Diablos Tesistan FC 4
Los Cabos United  logo
Los Cabos United 2
MCC
02-21 04:00
H2O Purepechas FC  logo
H2O Purepechas FC 1
FC Zacatecas  logo
FC Zacatecas 1
ARU Division Di Honor
02-21 07:00
SV Caiquetio  logo
SV Caiquetio 1
Bubali SC  logo
Bubali SC 0
BOL Primera Division
02-21 07:00
The Strongest  logo
The Strongest 3
Real Santa Cruz  logo
Real Santa Cruz 0
BOL Primera Division
02-21 05:00
Real Tomayapo  logo
Real Tomayapo 2
San Antonio Bulo Bulo  logo
San Antonio Bulo Bulo 2
BRA Cup
02-21 06:00
Nova Venecia FC  logo
Nova Venecia FC 1
Botafogo SP  logo
Botafogo SP 2
Copa de la Liga Profesional
02-21 06:00
Defensa Y Justicia  logo
Defensa Y Justicia 1
Central Cordoba SDE  logo
Central Cordoba SDE 1
Copa de la Liga Profesional
02-21 05:30
Argentinos Juniors  logo
Argentinos Juniors 2
Independiente Rivadavia  logo
Independiente Rivadavia 1
BRA TC
02-21 05:30
Araguaina  logo
Araguaina 2
Gurupi  logo
Gurupi 1
ARG Regional League
02-21 03:40
Independiente de Villa Obrera  logo
Independiente de Villa Obrera 1
CSF Picon  logo
CSF Picon 0
SAN Campionato di Calcio
02-21 03:15
SP La Fiorita  logo
SP La Fiorita 0
SS Virtus  logo
SS Virtus 1
SAN Campionato di Calcio
02-21 03:15
Folgore  logo
Folgore 1
SP Libertas  logo
SP Libertas 1
SAN Campionato di Calcio
02-21 03:15
SP Domagnano  logo
SP Domagnano 0
S.S Pennarossa  logo
S.S Pennarossa 0
SAN Campionato di Calcio
02-21 03:15
SP Cosmos  logo
SP Cosmos 1
Tre Fiori  logo
Tre Fiori 1
ENG-S League Central Division
02-21 03:10
Leiston FC  logo
Leiston FC 2
Halesowen Town  logo
Halesowen Town 1
GIB Cup
02-21 03:00
Lynx FC  logo
Lynx FC 0
Lincoln Red Imps FC  logo
Lincoln Red Imps FC 4
ENG Football League Trophy
02-21 03:00
Blackpool  logo
Blackpool 0
Peterborough United  logo
Peterborough United 3
URU Cup
02-21 03:00
La Luz  logo
La Luz 0
Danubio FC  logo
Danubio FC 1
CÚP C1 CHÂU ÂU
02-21 03:00
Inter  logo
Inter 1
Atletico Madrid  logo
Atletico Madrid 0
CÚP C1 CHÂU ÂU
02-21 03:00
PSV Eindhoven  logo
PSV Eindhoven 1
Borussia Dortmund  logo
Borussia Dortmund 1
ENG EFL League One
02-21 03:00
Reading  logo
Reading 2
Port Vale  logo
Port Vale 0
EIC
02-21 02:45
Whitehawk  logo
Whitehawk 1
Haringey Borough  logo
Haringey Borough 2
ENG EFL League Two
02-21 02:45
Walsall  logo
Walsall 3
Morecambe  logo
Morecambe 0
NIR Central Premier League
02-21 02:45
Rathfriland Rangers  logo
Rathfriland Rangers 3
Lisburn Distillery  logo
Lisburn Distillery 4