NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 02/08

BF Division 1
02-08 22:30
ASF Bobo Dioulasso  logo
ASF Bobo Dioulasso 1
Majestic FC  logo
Majestic FC 0
KSA Division 1
02-08 22:05
Al Taraji  logo
Al Taraji 0
Al-Faisaly Harmah  logo
Al-Faisaly Harmah 1
GIAO HỮU CLB
02-08 22:00
Dynamo Kyiv  logo
Dynamo Kyiv 5
FK Liepaja  logo
FK Liepaja 2
GIAO HỮU CLB
02-08 21:30
Volga Ulyanovsk  logo
Volga Ulyanovsk 0
Sibir-M Novosibirsk  logo
Sibir-M Novosibirsk 1
GIAO HỮU CLB
02-08 21:30
Lechia Gdansk  logo
Lechia Gdansk 1
FC Shakhtar Donetsk  logo
FC Shakhtar Donetsk 1
GIAO HỮU CLB
02-08 21:30
Lokomotiv Moscow  logo
Lokomotiv Moscow 2
Urartu  logo
Urartu 1
GIAO HỮU CLB
02-08 21:00
IMT Novi Beograd  logo
IMT Novi Beograd 0
FK Radnicki Novi Belgrad  logo
FK Radnicki Novi Belgrad 2
GIAO HỮU CLB
02-08 21:00
Dynamo Moscow  logo
Dynamo Moscow 4
Gazovik Orenburg  logo
Gazovik Orenburg 1
GIAO HỮU CLB
02-08 21:00
FC Pari Nizhniy Novgorod  logo
FC Pari Nizhniy Novgorod 4
Torpedo Moscow  logo
Torpedo Moscow 0
GIAO HỮU CLB
02-08 21:00
FK Oleksandria  logo
FK Oleksandria 3
Ahal FK  logo
Ahal FK 0
GIAO HỮU CLB
02-08 21:00
Zenit StPetersburg  logo
Zenit StPetersburg 6
Shanghai Shenhua FC  logo
Shanghai Shenhua FC 0
GIAO HỮU CLB
02-08 20:30
FC Dallas  logo
FC Dallas 4
Odd Grenland  logo
Odd Grenland 1
GIAO HỮU CLB
02-08 20:30
Sturm Graz Youth  logo
Sturm Graz Youth 1
NK Brinje Grosuplje  logo
NK Brinje Grosuplje 3
GIAO HỮU CLB
02-08 20:00
Veles  logo
Veles 1
FK Kaluga  logo
FK Kaluga 0
GIAO HỮU CLB
02-08 20:00
Fk Ural B  logo
Fk Ural B 2
Uralets Nizhny Tagil  logo
Uralets Nizhny Tagil 2
GIAO HỮU CLB
02-08 20:00
Start IK  logo
Start IK 1
Bryne  logo
Bryne 1
GIAO HỮU CLB
02-08 20:00
Malmo FF  logo
Malmo FF 0
Bodo Glimt  logo
Bodo Glimt 4
INT FRL
02-08 22:00
Philippines  U17 (W)  logo
Philippines U17 (W) 0
Sweden (w) U17  logo
Sweden (w) U17 1
INT FRL
02-08 21:00
Belgium U17(w)  logo
Belgium U17(w) 1
Wales (w) U17  logo
Wales (w) U17 0
INT FRL
02-08 20:00
Poland U17  logo
Poland U17 3
Czech Republic U17  logo
Czech Republic U17 4
ETH Premier League
02-08 22:00
Defence Force ETH  logo
Defence Force ETH 0
Ethiopia Bunna  logo
Ethiopia Bunna 4
MAR Botola Pro
02-08 22:00
Raja Club Athletic  logo
Raja Club Athletic 2
CAYB Club Athletic Youssoufia  logo
CAYB Club Athletic Youssoufia 0
HUN NB I
02-08 22:00
Mezokovesd Zsory  logo
Mezokovesd Zsory 0
Paksi FC  logo
Paksi FC 1
ALG U21
02-08 21:40
JS Kabylie U21  logo
JS Kabylie U21 2
NC Magra U21  logo
NC Magra U21 1
ALG U21
02-08 21:40
ES Ben Aknoun U21  logo
ES Ben Aknoun U21 0
MC Alger U21  logo
MC Alger U21 0
ALG U21
02-08 21:40
MC Oran U21  logo
MC Oran U21 0
ASO Chlef U21  logo
ASO Chlef U21 2
ALG U21
02-08 21:40
CR Belouizdad U21  logo
CR Belouizdad U21 6
US Souf U21  logo
US Souf U21 0
ALG U21
02-08 21:30
ES Setif U21  logo
ES Setif U21 1
USM Khenchela U21  logo
USM Khenchela U21 1
ALG U21
02-08 21:30
USM Alger U21  logo
USM Alger U21 5
Paradou AC U21  logo
Paradou AC U21 1
ALG U21
02-08 21:30
CS Constantine U21  logo
CS Constantine U21 2
MC El Bayadh U21  logo
MC El Bayadh U21 1
TUR Cup
02-08 21:30
Genclerbirligi  logo
Genclerbirligi 1
Trabzonspor  logo
Trabzonspor 1
IND Kerala PL
02-08 20:30
Kerala United  logo
Kerala United 2
Muthoot FA  logo
Muthoot FA 0
NED Reserve League
02-08 20:30
Roda JC Kerkrade Reserve  logo
Roda JC Kerkrade Reserve 3
Willem II Reserves  logo
Willem II Reserves 2
KSA Division 2
02-08 20:20
Alhowra  logo
Alhowra 2
Al Sahel  logo
Al Sahel 1
KSA Division 2
02-08 20:05
Hottain Ksa  logo
Hottain Ksa 2
Al Noor  logo
Al Noor 1
KSA Division 2
02-08 20:05
Al Qous Club  logo
Al Qous Club 1
Bisha FC  logo
Bisha FC 3
KSA Division 2
02-08 20:05
Jerash FC  logo
Jerash FC 2
Al-Ansar  logo
Al-Ansar 1
KSA Division 2
02-08 19:50
Tuwaiq  logo
Tuwaiq 3
Arar FC  logo
Arar FC 0
KSA Division 2
02-08 19:50
Al-Saqer  logo
Al-Saqer 3
Al Sadd Sa  logo
Al Sadd Sa 0
ZAN PL
02-08 20:15
Malindi  logo
Malindi 2
Ngome FC  logo
Ngome FC 0
ZAN PL
02-08 20:10
Jamhuri  logo
Jamhuri 0
Mafunzo FC  logo
Mafunzo FC 1
KSA WL
02-08 20:00
Najmat Jeddah FC (W)  logo
Najmat Jeddah FC (W) 0
Al Nors (W)  logo
Al Nors (W) 0
LIB Premier League
02-08 20:00
Al-Tahaddi  logo
Al-Tahaddi 1
Al Morooj  logo
Al Morooj 0
AZE Cup
02-08 20:00
Zira FK  logo
Zira FK 3
Sabail FC  logo
Sabail FC 0
FIN Liiga Cup
02-08 20:00
KuPs  logo
KuPs 5
Vaasa VPS  logo
Vaasa VPS 0
FIN Liiga Cup
02-08 19:45
Haka  logo
Haka 1
SJK Seinajoen  logo
SJK Seinajoen 2
RWA National League
02-08 20:00
Mukura Victory Sports  logo
Mukura Victory Sports 2
Police  logo
Police 0
Atlantic Ocean Cup
02-08 20:00
FC Copenhagen  logo
FC Copenhagen 3
Molde  logo
Molde 1
Campeonato Paraense
02-08 20:00
Sao Francisco FC/PA  logo
Sao Francisco FC/PA 0
Ag. Maraba  logo
Ag. Maraba 1
UGA Premier League
02-08 20:00
Ma Lu  logo
Ma Lu 0
Wakiso Giants FC  logo
Wakiso Giants FC 0