NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 02/05

KSA Division 1
02-05 22:05
Al-Adalah  logo
Al-Adalah 1
AL-Rbeea Jeddah  logo
AL-Rbeea Jeddah 0
KSA Division 1
02-05 20:05
Al Jandal  logo
Al Jandal 1
Al Qaisumah  logo
Al Qaisumah 0
KSA Division 1
02-05 20:05
Al Ain  logo
Al Ain 0
Al-Orubah  logo
Al-Orubah 3
GIAO HỮU CLB
02-05 22:00
Aalborg  logo
Aalborg 1
FC Dallas  logo
FC Dallas 3
GIAO HỮU CLB
02-05 21:30
FK Leningradets  logo
FK Leningradets 2
Tyumen  logo
Tyumen 1
GIAO HỮU CLB
02-05 21:30
CSKA Moscow  logo
CSKA Moscow 1
Fakel Voronezh  logo
Fakel Voronezh 0
GIAO HỮU CLB
02-05 21:00
Malahide United  logo
Malahide United 2
Drogheda United  logo
Drogheda United 4
GIAO HỮU CLB
02-05 21:00
Al Duhail  logo
Al Duhail 0
Zenit St. Petersburg  logo
Zenit St. Petersburg 2
GIAO HỮU CLB
02-05 20:30
Sonderjyske  logo
Sonderjyske 3
GAIS  logo
GAIS 1
GIAO HỮU CLB
02-05 20:00
Shkendija Tetovo  logo
Shkendija Tetovo 1
FK Liepaja  logo
FK Liepaja 0
GIAO HỮU CLB
02-05 20:00
Torpedo Moskva  logo
Torpedo Moskva 6
Urartu  logo
Urartu 2
GIAO HỮU CLB
02-05 20:00
Halmstads  logo
Halmstads 0
Randers FC  logo
Randers FC 1
GIAO HỮU CLB
02-05 19:00
Podbeskidzie Bielsko Biala  logo
Podbeskidzie Bielsko Biala 0
Gangwon Football Club  logo
Gangwon Football Club 1
GIAO HỮU CLB
02-05 19:00
FC Vardar Skopje  logo
FC Vardar Skopje 1
Kreuzlingen  logo
Kreuzlingen 2
GIAO HỮU CLB
02-05 19:00
Alashkert Yerevan   logo
Alashkert Yerevan 1
Qizilqum Zarafshon  logo
Qizilqum Zarafshon 0
GIAO HỮU CLB
02-05 19:00
Borac Banja Luka  logo
Borac Banja Luka 3
FK Levski Krumovgrad  logo
FK Levski Krumovgrad 2
GIAO HỮU CLB
02-05 18:00
Stjarnan Gardabaer  logo
Stjarnan Gardabaer 1
Viborg  logo
Viborg 2
GIAO HỮU CLB
02-05 18:00
Mornar  logo
Mornar 1
Jedinstvo Bijelo Polje  logo
Jedinstvo Bijelo Polje 1
GIAO HỮU CLB
02-05 17:00
NK Uljanik  logo
NK Uljanik 0
FK Mladost DG  logo
FK Mladost DG 2
GIAO HỮU CLB
02-05 17:00
GKS Tychy  logo
GKS Tychy 0
FK Prva Iskra Baric  logo
FK Prva Iskra Baric 0
GIAO HỮU CLB
02-05 16:00
Modbury Jets  logo
Modbury Jets 2
Adelaide Cobras FC  logo
Adelaide Cobras FC 2
GIAO HỮU CLB
02-05 15:00
Fakel  logo
Fakel 1
KAMAZ Naberezhnye Chelny  logo
KAMAZ Naberezhnye Chelny 1
GIAO HỮU CLB
02-05 15:00
SKA Khabarovsk  logo
SKA Khabarovsk 3
FK Chelyabinsk  logo
FK Chelyabinsk 4
IRE Leinster Senior Cup
02-05 22:00
Bray Wanderers  logo
Bray Wanderers 2
Shelbourne  logo
Shelbourne 0
INT FRL
02-05 22:00
Philippines  U17 (W)  logo
Philippines U17 (W) 0
England (w) U17  logo
England (w) U17 2
INT FRL
02-05 17:00
Scotland U17(w)  logo
Scotland U17(w) 3
Sweden (w) U17  logo
Sweden (w) U17 2
GIẢI VĐQG ROMANIA
02-05 22:00
CS Voluntari  logo
CS Voluntari 1
Hermannstadt  logo
Hermannstadt 1
OMA 1st Division
02-05 21:20
Muscat  logo
Muscat 3
Al Khaboora  logo
Al Khaboora 0
OMA 1st Division
02-05 21:20
Saham  logo
Saham 4
Al Ittihad OMA  logo
Al Ittihad OMA 1
IND Super League
02-05 21:00
Hyderabad FC  logo
Hyderabad FC 0
Odisha FC  logo
Odisha FC 3
Congo Premier League
02-05 21:00
JS Talangai  logo
JS Talangai 0
juk  logo
juk 0
GRE Super League 2
02-05 21:00
Kalamata AO  logo
Kalamata AO 0
Ionikos  logo
Ionikos 0
GRE Super League 2
02-05 20:00
Egaleo Athens  logo
Egaleo Athens 2
Panathinaikos B  logo
Panathinaikos B 1
GRE Super League 2
02-05 20:00
Niki Volos  logo
Niki Volos 1
AEK Athens B  logo
AEK Athens B 1
UAE U21
02-05 20:15
Al Fujairah U21  logo
Al Fujairah U21 1
Ras Al Khaimah U21  logo
Ras Al Khaimah U21 5
UAE U21
02-05 20:15
Al Arabi Umm Al Quwain U21  logo
Al Arabi Umm Al Quwain U21 2
Al Dhafra U21  logo
Al Dhafra U21 0
CYP Second Division
02-05 19:30
Digenis Morphou  logo
Digenis Morphou 1
Ermis Aradippou  logo
Ermis Aradippou 0
Atlantic Ocean Cup
02-05 19:00
FC Copenhagen  logo
FC Copenhagen 1
Brondby IF  logo
Brondby IF 2
GIẢI VĐQG INDONESIA
02-05 19:00
Persik Kediri  logo
Persik Kediri 1
Bali United  logo
Bali United 0
SYR 1st Division
02-05 18:00
Shortet Tartous  logo
Shortet Tartous 2
Khattab  logo
Khattab 4
SYR 1st Division
02-05 17:50
Al Nawair  logo
Al Nawair 6
Al Tadamon Latakia  logo
Al Tadamon Latakia 1
SYR 1st Division
02-05 17:50
Afrin SC  logo
Afrin SC 0
Ommal Hama  logo
Ommal Hama 5
POR U23
02-05 18:00
Leixoes U23  logo
Leixoes U23 1
Portimonense U23  logo
Portimonense U23 2
AZE Premier League
02-05 18:00
FK Kapaz Ganca  logo
FK Kapaz Ganca 3
Araz Nakhchivan  logo
Araz Nakhchivan 1
TUR Women's First League
02-05 18:00
Trabzonspor(w)  logo
Trabzonspor(w) 0
Fatih Karagumruk (w)  logo
Fatih Karagumruk (w) 0
PAR Reserve League
02-05 17:30
Tacuary Reserves  logo
Tacuary Reserves 3
Sportivo Luqueno Reserves  logo
Sportivo Luqueno Reserves 0
IND KLW
02-05 17:30
Kerala United (W)  logo
Kerala United (W) 8
Kadathanad Raja (W)  logo
Kadathanad Raja (W) 0
MFA
02-05 17:00
West Zone United  logo
West Zone United 0
Mumbai City FC U18  logo
Mumbai City FC U18 2
TAJ Cup
02-05 16:00
FC Kuktosh  logo
FC Kuktosh 3
Khosilot Parkhar  logo
Khosilot Parkhar 0
IND Women's League
02-05 15:30
East Bengal FC(W)  logo
East Bengal FC(W) 1
Kickstart Karnataka FC (w)  logo
Kickstart Karnataka FC (w) 3