NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 02/04

NED Eredivisie
02-04 22:45
Sparta Rotterdam  logo
Sparta Rotterdam 0
PEC Zwolle  logo
PEC Zwolle 2
GER NOFV-Oberliga
02-04 22:30
Eintracht Celle  logo
Eintracht Celle 2
Heeslinger SC  logo
Heeslinger SC 5
SPA Ladies Premier League C
02-04 22:30
UE Cornella (W)  logo
UE Cornella (W) 1
Zaragoza CFF II (w)  logo
Zaragoza CFF II (w) 2
SPA Ladies Premier League C
02-04 22:30
Aldaia (w)  logo
Aldaia (w) 1
EMF Fuensalida (w)  logo
EMF Fuensalida (w) 1
SPA U19
02-04 22:30
Mercantil U19  logo
Mercantil U19 0
Mallorca U19  logo
Mallorca U19 0
STDRFEF
02-04 22:30
CF Jaraiz  logo
CF Jaraiz 5
RCP Valverdeno  logo
RCP Valverdeno 0
STDRFEF
02-04 22:30
CD Coria  logo
CD Coria 5
CD Calamonte  logo
CD Calamonte 0
STDRFEF
02-04 22:30
CF Soller  logo
CF Soller 0
Mallorca B  logo
Mallorca B 5
STDRFEF
02-04 22:30
Lorca Deportiva FC  logo
Lorca Deportiva FC 2
CD Plus Ultra  logo
CD Plus Ultra 0
STDRFEF
02-04 22:30
CA River Ebro  logo
CA River Ebro 0
CD Berceo  logo
CD Berceo 2
STDRFEF
02-04 22:30
Muleno CF  logo
Muleno CF 0
EG El Palmar  logo
EG El Palmar 2
STDRFEF
02-04 22:30
Quintanar Del Rey  logo
Quintanar Del Rey 2
AD San Clemente  logo
AD San Clemente 1
STDRFEF
02-04 22:30
Belchite 97  logo
Belchite 97 0
Epila CF  logo
Epila CF 1
STDRFEF
02-04 22:30
Ibiza Islas Pitiusas  logo
Ibiza Islas Pitiusas 6
Inter Manacor  logo
Inter Manacor 1
STDRFEF
02-04 22:30
CD Becerril  logo
CD Becerril 1
Villaralbo CF  logo
Villaralbo CF 0
STDRFEF
02-04 22:30
Gandia  logo
Gandia 0
Ontinyent CF  logo
Ontinyent CF 2
STDRFEF
02-04 22:30
Bollullos CF  logo
Bollullos CF 1
La Palma  logo
La Palma 3
STDRFEF
02-04 22:30
CD Galapagar  logo
CD Galapagar 3
RSD Alcala Henares  logo
RSD Alcala Henares 3
STDRFEF
02-04 22:30
CD Tuilla  logo
CD Tuilla 2
CD Colunga  logo
CD Colunga 2
STDRFEF
02-04 22:30
UE Olot  logo
UE Olot 2
Pobla De Mafumet CF  logo
Pobla De Mafumet CF 1
STDRFEF
02-04 22:15
CD Bezana  logo
CD Bezana 2
AD Siete Villas  logo
AD Siete Villas 1
LFA First Dicision
02-04 22:30
NPA Anchors  logo
NPA Anchors 5
Nimba Kwado  logo
Nimba Kwado 1
GIB Premier Division
02-04 22:30
Glacis United FC  logo
Glacis United FC 2
Lincoln Red Imps FC  logo
Lincoln Red Imps FC 8
GRE Super League
02-04 22:30
Pas Giannina  logo
Pas Giannina 1
Lamia  logo
Lamia 4
GRE Super League
02-04 22:30
AEK Athens  logo
AEK Athens 4
Asteras Tripolis  logo
Asteras Tripolis 2
SSDRFEF
02-04 22:30
Calahorra  logo
Calahorra 1
Barakaldo CF  logo
Barakaldo CF 1
GER 3.Liga
02-04 22:30
SV Waldhof Mannheim  logo
SV Waldhof Mannheim 2
Preuben Munster  logo
Preuben Munster 2
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
02-04 22:30
Vizela  logo
Vizela 0
Vitoria Guimaraes  logo
Vitoria Guimaraes 1
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
02-04 22:30
GD Chaves  logo
GD Chaves 1
SC Farense  logo
SC Farense 1
GIẢI VĐQG THỤY SỸ
02-04 22:30
Servette  logo
Servette 3
Stade Ouchy  logo
Stade Ouchy 1
GIẢI VĐQG THỤY SỸ
02-04 22:30
Luzern  logo
Luzern 1
St. Gallen  logo
St. Gallen 0
LIV WL
02-04 22:20
Jelgava  logo
Jelgava 2
JK Tallinna Kalev  logo
JK Tallinna Kalev 3
MAL Premier League
02-04 22:15
Gzira United  logo
Gzira United 1
Balzan FC  logo
Balzan FC 1
KSA Kings Cup
02-04 22:15
Al Faisaly Harmah  logo
Al Faisaly Harmah 0
Al-Ittihad Club  logo
Al-Ittihad Club 4
ITA Serie C
02-04 22:15
Carrarese  logo
Carrarese 1
Olbia  logo
Olbia 0
ITA Serie C
02-04 22:15
Lumezzane  logo
Lumezzane 2
Alessandria  logo
Alessandria 1
ITA Serie B
02-04 22:15
Ascoli  logo
Ascoli 1
SudTirol  logo
SudTirol 2
SPA Segunda Division
02-04 22:15
Real Oviedo  logo
Real Oviedo 1
Eldense  logo
Eldense 1
SPA Segunda Division
02-04 22:15
SD Amorebieta  logo
SD Amorebieta 0
Racing Santander  logo
Racing Santander 1
La liga
02-04 22:15
Osasuna  logo
Osasuna 0
Real Club Celta de Vigo SAD  logo
Real Club Celta de Vigo SAD 3
GIAO HỮU CLB
02-04 22:00
FC Wiltz 71  logo
FC Wiltz 71 6
Mondercange  logo
Mondercange 1
GIAO HỮU CLB
02-04 22:00
Union Titus Pétange  logo
Union Titus Pétange 2
F91 Dudelange  logo
F91 Dudelange 1
GIAO HỮU CLB
02-04 22:00
US Rumelange  logo
US Rumelange 1
FC Schifflange 95  logo
FC Schifflange 95 2
GIAO HỮU CLB
02-04 22:00
UN Kaerjeng 97  logo
UN Kaerjeng 97 0
Etzella Ettelbruck  logo
Etzella Ettelbruck 1
GIAO HỮU CLB
02-04 22:00
Mamer  logo
Mamer 1
Progres Niedercorn  logo
Progres Niedercorn 0
GIAO HỮU CLB
02-04 22:00
Shinnik Yaroslavl  logo
Shinnik Yaroslavl 0
Sibir-M Novosibirsk  logo
Sibir-M Novosibirsk 0
GIAO HỮU CLB
02-04 22:00
Kryvbas  logo
Kryvbas 2
Levadia Tallinn  logo
Levadia Tallinn 2
GIAO HỮU CLB
02-04 22:00
Huachipato  logo
Huachipato 0
Universidad de Chile  logo
Universidad de Chile 0
ENLW
02-04 22:00
Leafield Athletic(w)  logo
Leafield Athletic(w) 1
Peterborough (w)  logo
Peterborough (w) 5
POR Campeonato Nacional
02-04 22:00
Vasco da Gama Por  logo
Vasco da Gama Por 1
Oriental Lisboa  logo
Oriental Lisboa 1