NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 01/28

ML Premiere Division
01-28 22:45
AS Korofina  logo
AS Korofina 1
Stade Malien  logo
Stade Malien 1
ML Premiere Division
01-28 22:45
USC Kita  logo
USC Kita 1
Binga  logo
Binga 1
ML Premiere Division
01-28 22:45
Bougouba  logo
Bougouba 0
Cercle de Bamako  logo
Cercle de Bamako 0
ML Premiere Division
01-28 22:45
Monrovia Black Star  logo
Monrovia Black Star 1
Djoliba  logo
Djoliba 1
STDRFEF
01-28 22:45
CD Cieza  logo
CD Cieza 1
Molinense  logo
Molinense 0
STDRFEF
01-28 22:30
CD Arnedo  logo
CD Arnedo 2
CD Varea  logo
CD Varea 3
STDRFEF
01-28 22:30
La Solana  logo
La Solana 3
Tomelloso  logo
Tomelloso 1
STDRFEF
01-28 22:30
At. Pulpileno  logo
At. Pulpileno 2
Balsicas Atletico  logo
Balsicas Atletico 0
STDRFEF
01-28 22:30
Huracan de Balazote  logo
Huracan de Balazote 0
CP Villarrobledo  logo
CP Villarrobledo 0
STDRFEF
01-28 22:30
UB Conquense  logo
UB Conquense 1
Villarrubia CF  logo
Villarrubia CF 0
STDRFEF
01-28 22:30
Don Benito  logo
Don Benito 2
Olivenza FC  logo
Olivenza FC 1
STDRFEF
01-28 22:30
RCP Valverdeno  logo
RCP Valverdeno 1
CF Trujillo  logo
CF Trujillo 0
STDRFEF
01-28 22:30
UD Ourense  logo
UD Ourense 0
UD Somozas  logo
UD Somozas 0
STDRFEF
01-28 22:30
Sarriana  logo
Sarriana 1
Gran Pena  logo
Gran Pena 1
STDRFEF
01-28 22:30
CD Caspe  logo
CD Caspe 1
Belchite 97  logo
Belchite 97 0
STDRFEF
01-28 22:30
Almazan  logo
Almazan 1
UD Santa Marta  logo
UD Santa Marta 0
STDRFEF
01-28 22:30
CF Peralada  logo
CF Peralada 0
UE Olot  logo
UE Olot 2
STDRFEF
01-28 22:15
CCD Alberite  logo
CCD Alberite 2
Rio Sports  logo
Rio Sports 3
STDRFEF
01-28 22:15
CD Don Alvaro  logo
CD Don Alvaro 1
CD Coria  logo
CD Coria 1
STDRFEF
01-28 22:15
AD San Clemente  logo
AD San Clemente 1
CD Tarancon  logo
CD Tarancon 2
STDRFEF
01-28 22:15
CD Diocesano  logo
CD Diocesano 1
Arroyo Club Polideportivo  logo
Arroyo Club Polideportivo 1
STDRFEF
01-28 22:15
Real Avila CF  logo
Real Avila CF 3
CD Becerril  logo
CD Becerril 1
STDRFEF
01-28 22:15
Luarca CF  logo
Luarca CF 1
CD Praviano  logo
CD Praviano 1
STDRFEF
01-28 22:15
CD Colunga  logo
CD Colunga 0
Sporting de Gijon B  logo
Sporting de Gijon B 3
NED Eredivisie Vrouwen
01-28 22:45
Excelsior Barendrecht(w)  logo
Excelsior Barendrecht(w) 1
AZ Alkmaar (w)  logo
AZ Alkmaar (w) 2
SSDRFEF
01-28 22:45
Ourense CF  logo
Ourense CF 2
Arandina  logo
Arandina 0
SSDRFEF
01-28 22:30
CD Izarra  logo
CD Izarra 0
UD Logrones  logo
UD Logrones 2
SSDRFEF
01-28 22:30
Barbastro  logo
Barbastro 0
Athletic Bilbao B  logo
Athletic Bilbao B 0
NED Eredivisie
01-28 22:45
Volendam  logo
Volendam 0
Fortuna Sittard  logo
Fortuna Sittard 1
SPA U19
01-28 22:30
Malaga U19  logo
Malaga U19 2
Granada U19  logo
Granada U19 2
SPA U19
01-28 22:15
Atletico Perines U19  logo
Atletico Perines U19 2
Real Oviedo U19  logo
Real Oviedo U19 1
SPA U19
01-28 22:15
Numancia U19  logo
Numancia U19 1
UD La Cruz Villanovense U19  logo
UD La Cruz Villanovense U19 1
LFA First Dicision
01-28 22:30
Invicible Eleven  logo
Invicible Eleven 0
Watanga FC  logo
Watanga FC 0
GIB Premier Division
01-28 22:30
Lions Gibraltar  logo
Lions Gibraltar 0
Lynx FC  logo
Lynx FC 4
MAL First Division
01-28 22:30
Msida St. Joseph  logo
Msida St. Joseph 0
Luqa St. Andrew's  logo
Luqa St. Andrew's 1
MAL First Division
01-28 22:30
Lija Athletic  logo
Lija Athletic 0
Senglea Athletic  logo
Senglea Athletic 2
GRE Super League
01-28 22:30
Asteras Tripolis  logo
Asteras Tripolis 3
Atromitos Athens  logo
Atromitos Athens 1
GER 3.Liga
01-28 22:30
TSV 1860 München  logo
TSV 1860 München 1
SV Sandhausen  logo
SV Sandhausen 1
Liga Portugal 2
01-28 22:30
Nacional da Madeira  logo
Nacional da Madeira 2
SCU Torreense  logo
SCU Torreense 1
Liga Portugal 2
01-28 22:30
Porto B  logo
Porto B 3
CF Os Belenenses  logo
CF Os Belenenses 0
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
01-28 22:30
Moreirense  logo
Moreirense 1
FC Famalicao  logo
FC Famalicao 0
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
01-28 22:30
Boavista FC  logo
Boavista FC 1
Portimonense  logo
Portimonense 4
GIẢI VĐQG THỤY SỸ
01-28 22:30
Luzern  logo
Luzern 2
Lausanne Sports  logo
Lausanne Sports 1
GIẢI VĐQG THỤY SỸ
01-28 22:30
Grasshopper  logo
Grasshopper 2
FC Zurich  logo
FC Zurich 1
SPA Ladies Premier League C
01-28 22:15
Deportivo La Coruna B(w)  logo
Deportivo La Coruna B(w) 4
Umia CF Women  logo
Umia CF Women 1
MAL Premier League
01-28 22:15
Sliema Wanderers FC  logo
Sliema Wanderers FC 0
Birkirkara FC  logo
Birkirkara FC 0
MAL Premier League
01-28 22:15
Gudja United  logo
Gudja United 0
Mosta FC  logo
Mosta FC 1
ITA Serie C
01-28 22:15
Taranto Sport  logo
Taranto Sport 2
Benevento  logo
Benevento 2
ITA Serie C
01-28 22:15
Carrarese  logo
Carrarese 5
Sassari Torres  logo
Sassari Torres 1
ITA Serie B
01-28 22:15
Cittadella  logo
Cittadella 1
Sampdoria  logo
Sampdoria 2