NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 01/26

ML Premiere Division
01-26 22:45
AS Real Bamako  logo
AS Real Bamako 1
Onze Createurs  logo
Onze Createurs 0
ALG Ligue 1
01-26 22:45
ES Setif  logo
ES Setif 2
CS Constantine  logo
CS Constantine 1
ALG Ligue 1
01-26 21:30
Hanshely  logo
Hanshely 1
Paradou AC  logo
Paradou AC 2
BF Division 1
01-26 22:30
ASEC Koudougou  logo
ASEC Koudougou 1
Etoile Filante de Ouagadougou  logo
Etoile Filante de Ouagadougou 2
BF Division 1
01-26 22:30
Royal FC  logo
Royal FC 0
ASF Bobo Dioulasso  logo
ASF Bobo Dioulasso 0
GIAO HỮU CLB
01-26 22:30
Gks Katowice(w)  logo
Gks Katowice(w) 3
Rekord Bielsko Biala (w)  logo
Rekord Bielsko Biala (w) 0
GIAO HỮU CLB
01-26 22:30
Carabobo FC  logo
Carabobo FC 1
Monagas SC  logo
Monagas SC 1
GIAO HỮU CLB
01-26 22:00
Prishtina  logo
Prishtina 1
NK Publikum Celje  logo
NK Publikum Celje 3
GIAO HỮU CLB
01-26 22:00
Metalist 1925 Kharkiv  logo
Metalist 1925 Kharkiv 1
Wolfsberger AC  logo
Wolfsberger AC 3
GIAO HỮU CLB
01-26 22:00
Widzew Lodz  logo
Widzew Lodz 2
Trencin  logo
Trencin 2
GIAO HỮU CLB
01-26 22:00
Gyirmot SE  logo
Gyirmot SE 1
Lafnitz  logo
Lafnitz 5
GIAO HỮU CLB
01-26 22:00
Fuzesgyarmati SK  logo
Fuzesgyarmati SK 3
Bekescsaba B  logo
Bekescsaba B 2
GIAO HỮU CLB
01-26 21:30
Kapfenberg  logo
Kapfenberg 4
SV Tillmitsch  logo
SV Tillmitsch 2
GIAO HỮU CLB
01-26 21:30
Zorya  logo
Zorya 0
Cracovia Krakow  logo
Cracovia Krakow 2
GIAO HỮU CLB
01-26 21:30
Sparta Praha(w)  logo
Sparta Praha(w) 6
Puskas Akademia (w)  logo
Puskas Akademia (w) 0
GIAO HỮU CLB
01-26 21:30
Botev Plovdiv  logo
Botev Plovdiv 0
Paksi FC  logo
Paksi FC 2
GIAO HỮU CLB
01-26 21:30
LKS Lodz  logo
LKS Lodz 3
Gangwon Football Club  logo
Gangwon Football Club 2
GIAO HỮU CLB
01-26 21:30
Teplice  logo
Teplice 0
Kecskemeti TE  logo
Kecskemeti TE 0
GIAO HỮU CLB
01-26 21:00
Al Shahaniya  logo
Al Shahaniya 0
FC Noah  logo
FC Noah 1
GIAO HỮU CLB
01-26 21:00
FK Levski Krumovgrad  logo
FK Levski Krumovgrad 2
Korona Kielce  logo
Korona Kielce 1
GIAO HỮU CLB
01-26 21:00
Odds BK  logo
Odds BK 5
Notodden FK  logo
Notodden FK 0
GIAO HỮU CLB
01-26 21:00
LASK Linz  logo
LASK Linz 2
Sport Podbrezova  logo
Sport Podbrezova 3
GIAO HỮU CLB
01-26 21:00
Landskrona BoIS  logo
Landskrona BoIS 2
Sonderjyske  logo
Sonderjyske 7
GIAO HỮU CLB
01-26 21:00
Dynamo Kyiv  logo
Dynamo Kyiv 0
FC Ballkani  logo
FC Ballkani 2
GIAO HỮU CLB
01-26 21:00
FK Sloga Doboj  logo
FK Sloga Doboj 1
FK Yelimay Semey  logo
FK Yelimay Semey 3
GIAO HỮU CLB
01-26 21:00
NK Domžale  logo
NK Domžale 3
Rukh Vynnyky  logo
Rukh Vynnyky 2
GIAO HỮU CLB
01-26 21:00
Austria Vienna  logo
Austria Vienna 3
Dunajska Streda  logo
Dunajska Streda 0
GIAO HỮU CLB
01-26 20:30
Al Rayyan  logo
Al Rayyan 2
Slovan Bratislava  logo
Slovan Bratislava 2
GIAO HỮU CLB
01-26 20:20
Universidad Central de Venezuela  logo
Universidad Central de Venezuela 2
Deportivo La Guaira  logo
Deportivo La Guaira 0
GIAO HỮU CLB
01-26 20:15
ZTE FC  logo
ZTE FC 5
Kozarmisleny SE  logo
Kozarmisleny SE 1
Liberian second Division
01-26 22:30
Gardnersville FC  logo
Gardnersville FC 0
Shaita FC  logo
Shaita FC 0
LIB Premier League
01-26 22:30
Al-Madina SC  logo
Al-Madina SC 0
Abu Salim  logo
Abu Salim 0
KSA WL
01-26 22:00
Al-Ahli Saudi FC (W)  logo
Al-Ahli Saudi FC (W) 5
Al Hilal Riyadh (W)  logo
Al Hilal Riyadh (W) 1
Niger Premier League
01-26 22:00
AS Police (Niamey)  logo
AS Police (Niamey) 1
JS Tahoua  logo
JS Tahoua 1
Niger Premier League
01-26 22:00
Liberte FC  logo
Liberte FC 0
Sahel SC  logo
Sahel SC 0
Liga MX U23
01-26 22:00
Puebla U23  logo
Puebla U23 0
Toluca U23  logo
Toluca U23 1
ETH Premier League
01-26 22:00
Adama City  logo
Adama City 3
Hawassa City  logo
Hawassa City 2
ISR Bet League
01-26 21:15
FC Tzeirey Tamra  logo
FC Tzeirey Tamra 1
Hapoel Ironi Arraba  logo
Hapoel Ironi Arraba 3
Congo Premier League
01-26 21:00
Vegas  logo
Vegas 3
AS Cheminots  logo
AS Cheminots 1
EGY LC
01-26 21:00
El Mokawloon El Arab  logo
El Mokawloon El Arab 0
National Bank Egypt SC  logo
National Bank Egypt SC 1
EGY LC
01-26 21:00
EL Masry  logo
EL Masry 2
El Gounah  logo
El Gounah 1
Dubai Challenge Cup
01-26 21:00
Zamalek  logo
Zamalek 2
Raja Casablanca Atlhletic  logo
Raja Casablanca Atlhletic 2
SYC PR
01-26 21:00
St Michel United FC  logo
St Michel United FC 1
Saint Louis Suns United  logo
Saint Louis Suns United 3
KUW Emir Cup
01-26 20:30
Al Arabi Club  logo
Al Arabi Club 1
Al Salibikhaet  logo
Al Salibikhaet 0
Oman Professional League Cup
01-26 20:30
Al Nasr  logo
Al Nasr 0
Al Seeb SC  logo
Al Seeb SC 1
ITA Campionato Primavera 1
01-26 20:30
Sampdoria U19  logo
Sampdoria U19 2
Sassuolo U20  logo
Sassuolo U20 2
ITA Campionato Primavera 1
01-26 20:30
Monza U19  logo
Monza U19 2
Atalanta U19  logo
Atalanta U19 2
UAE Division 1 GpA
01-26 20:20
Al Dhafra FC  logo
Al Dhafra FC 2
Al-Jazira Al-Hamra  logo
Al-Jazira Al-Hamra 2
UAE Division 1 GpA
01-26 20:15
Gulf United  logo
Gulf United 3
Al Arabi(UAE)  logo
Al Arabi(UAE) 1
UAE Division 1 GpA
01-26 20:15
GULF. F. C  logo
GULF. F. C 0
Al-Hamriyah  logo
Al-Hamriyah 2